Kayan Bamboo Kitchen Mug Rack Tsaya Bishiyar Bamboo Riƙe
Kayayyaki: An yi shi da bamboo na halitta, mai ƙarfi, mai salo da yanayin yanayi.
Sarari - Ajiye: Wannan Bishiyar Mug ɗin mai ɗaukar hoto ce kuma tana ɗaukar manyan kofuna ko kofuna guda 6 a lokaci guda, kiyaye teburin ku da kicin ɗinku da kyau.
Safety Sarrafa: Mun ƙara shida kumfa mara zamewa a kasa don kiyaye shi tsaye a kan santsi, kiyaye banlance, kar a fadowa a lokacin da rike babban mug ko kofi.
Aikace-aikacen Multifunctional: Ana iya amfani da itace mai riƙe da mug don ajiya, nuni, busassun mugi, kofuna da kwalabe.
Ƙunƙarar da aka tsara da kyau: rassan a wurare daban-daban suna ba da iyakar sararin samaniya don manyan kofuna ko kofuna.Ƙara shimfidar wuri na halitta zuwa teburin cin abinci.

Mug Rack Tree Mai Cire Bamboo Mug Tsaya Ma'ajiyar Kofin Kofin Shayi Mai Shirya Hanger Riƙe tare da Kugiyoyin 6
An yi shi da bamboo na halitta: mai ƙarfi, mai salo da yanayin yanayi
Sarrafa tsaro: ƙara kumfa guda uku marasa zamewa a ƙasa don kiyaye shi a kan santsi
Daidaitaccen daidaituwa kuma ba zai ƙare ba yayin da yake riƙe manyan mugs ko kofuna
Sigar | 21026 |
Girman | 150*150*330 |
Ƙarar | 0.007 |
Naúrar | mm |
Kayan abu | Bamboo |
Launi | Launi na halitta |
Girman Karton | 460*460*350 |
Marufi | Marufi na al'ada |
Ana lodawa | 6 PCS/CTN |
MOQ | 2000 |
Biya | 30% TT azaman ajiya, 70% TT akan kwafin ta B/L |
Ranar bayarwa | Kwanaki 60 bayan karɓar biyan kuɗi |
Cikakken nauyi | Kimanin 0.5kg |
Logo | LOGO na musamman |
Aikace-aikace
Mai riƙe kofin bamboo, bishiyar kofi, tare da ƙugiya 6!Wannan bishiyar kofi mai ɗaukar nauyi na iya ɗaukar har zuwa kofuna 6 ko kofuna a lokaci guda kuma kawai yana ɗaukar sararin kofi 1 kawai.
Ba kamar masu riƙe kofi na kofi a kwance ba, wannan mai ɗaukar kofin ajiyar sarari na iya ɗaukar kofunan kofi a tsaye.
Rassan da sandunan wannan bishiyar kofi na kofi suna da ƙarfi sosai kuma suna da ƙarfi.Reshe a wurare daban-daban na iya haɓaka sararin ajiya don manyan kofuna ko kofuna.
Ƙaƙƙarfan tushe da matsakaicin nauyi yana ba mai riƙon kofin damar kiyaye daidaito mai kyau ba tare da girgiza ba yayin riƙe manyan kofuna ko kofuna.Bamban da mai riƙe kofi na ƙarfe, mai riƙe kofin bamboo ba zai yi sauti mai kaifi ba lokacin da ƙoƙon mai laushi lokaci-lokaci ya taɓa sandal ko ƙugiya, wanda zai iya kare kofin kofi daga lalacewa.
Ana iya amfani da wannan mariƙin kofi na kofi na bamboo ba kawai don bushe kofuna ba, har ma a matsayin bishiyar ƴan kunne don nunawa ko rataya abubuwa.Lokacin da ba a amfani da shi, kiyaye agogon hannu, sarƙar maɓalli da belun kunne a iya isa.Ya dace sosai don gidanku, ofis ko sauran wuraren jama'a!